juillet 18, 2024
Swahili

Hebu tulinde sayari yetu : Lagos inapiga marufuku plastiki zisizoweza kuoza

Kuanzia Januari 21, Jimbo la Lagos lilichukua uamuzi muhimu wa kulinda mazingira yetu: lilipiga marufuku matumizi na usambazaji wa plastiki isiyoharibika, kama vile polystyrene. Sheria hii ina athari ya papo hapo, ambayo inamaanisha inatumika mara moja.

Kwa nini uamuzi huu? Mamlaka ya Lagos inataka kuhakikisha kuwa mifereji ya maji ya jimbo hilo haizuiwi tena na uchafu huu. Hebu fikiria ikiwa maji hayangeweza tena kutiririka kwa uhuru kwa sababu ya plastiki, inaweza kusababisha matatizo kwa kila mtu.

Ikiwa kampuni hazizingatii sheria hii, italazimika kulipa faini. Hii inaweza kuonekana kuwa ngumu, lakini kusafisha plastiki tayari kunagharimu pesa nyingi kila siku. Wenye mamlaka wanataka kukomesha matumizi haya na kulinda asili yetu nzuri.

Jambo kuu ni kwamba watu kote jimboni wanahimizwa kusaidia pia. Wanaombwa wasitumie plastiki zinazoweza kutumika. Ni hatua ndogo inayoweza kuleta mabadiliko makubwa kwa sayari yetu. Hii inaonyesha kwamba hata mambo madogo tunayofanya yanaweza kusaidia kulinda nyumba yetu, Dunia.

Related posts

Île de Ré: Kasa 65 wanarudi baharini

anakids

Ngamia huandamana huko Paris?

anakids

LEONI Tunisia inasaidia wakimbizi

anakids

Leave a Comment