avril 23, 2024
Swahili

Nigeria inasema « Hapana » kwa biashara ya pembe za ndovu ili kulinda wanyama !

Nigeria imeharibu tani 2.5 za pembe za ndovu, thamani kubwa, kuonyesha kwamba usafirishaji haramu wa wanyamapori hauruhusiwi nchini humo. Uamuzi muhimu wa kukomesha usafirishaji haramu wa wanyamapori.

Mkuu wa Shirika la Mazingira la Nigeria alisema baadhi ya pembe hizo zilitoka kwa watu wanaoziuza kinyume cha sheria nchini humo. Waliamua kuiharibu ili kila mtu aelewe kuwa biashara ya wanyamapori si kitu kizuri.

« Kwa kuharibu pembe hizi za ndovu, tunaonyesha kuwa ulanguzi wa wanyamapori hauruhusiwi katika nchi yetu, » afisa huyo alisema.

Wakati fulani watu huuza pembe za ndovu kinyume cha sheria ili zitumike katika dawa za kienyeji, kutengeneza vito, au hata kutengeneza zawadi. Lakini Nigeria inataka kila mtu kujua kwamba ni mbaya kwa wanyama na asili.

Hatua hii ya Nigeria ni muhimu sana kwa sababu inasaidia kuwafundisha watu kwamba ni lazima tutunze asili na wanyama, kwa sababu ni muhimu sana kwa sayari yetu.

Related posts

Hivi karibuni bahari mpya katika Afrika ?

anakids

Hebu tulinde sayari yetu : Lagos inapiga marufuku plastiki zisizoweza kuoza

anakids

Elimu : silaha yenye nguvu dhidi ya chuki

anakids

Leave a Comment