avril 15, 2024
Swahili

Rapa wa Senegal wamejitolea kuokoa demokrasia

Rapa wa Senegal wakitumia maneno na muziki wao kubadilisha mambo na kuhifadhi demokrasia ya Senegal.

Katika ulimwengu mzuri sana wa hip hop huko Dakar, rappers hawafanyi watu kucheza tu, wao pia ni mabingwa wa mabadiliko! Hivi karibuni kuna uchaguzi nchini Senegal, na rappers hawa wanataka sauti zao zihesabiwe. Wakiwa na nyimbo kama vile « Finale », wasanii maarufu wa rap Positive Black Soul wanashutumu vitendo viovu vya Rais Macky Sall, ambaye anajaribu kushikilia mamlaka kwa muda mrefu.

Didier Awadi, kiongozi wa Positive Black Soul, ni kama shujaa mwenyewe! Kwa miaka mingi, ametumia nyimbo zake kupigana na watu wabaya na kutetea watu wa kawaida. Wakati fulani uliopita, watu wengi walipomkasirikia Rais Macky Sall, Didier na kundi lake waliandika wimbo unaoitwa « Bayil Mu Sedd », ambao ulikuwa kama ujumbe wa siri unaosema « Hey, Macky Sall, acha kufanya upuuzi! »

Related posts

Abigail Ifoma ashinda Tuzo za Margaret Junior 2024 kwa mradi wake wa ubunifu wa MIA!

anakids

Michezo ya Afrika: Sherehe ya michezo na utamaduni

anakids

Madawati ya watoto yaliyotengenezwa kwa upendo na taka

anakids

Leave a Comment